Làm sao để định hình viền môi phù hợp cho khách hàng?

mọi người trong nghề lâu cho em hỏi làm sao để định hình được viền môi cho khách vậy. em đang học nên còn chưa rõ mong mọi người chỉ bảo thêm

Bạn ơi, bạn học ở đâu vậy? ở đó đào tạo như thé nào? có nhiệt tình hướng dẫn mình không thế, có đảm bao tay nghề cho mình không? Chỉ mình với, mình cũng đang tìm nơi để học đây

linhxu
Bạn đã tìm được nơi để học chưa, sang bên Miss Tram tham khảo xem sao nha. Đứa em của mình nó đang theo học ở đây, nghe nó bảo dạy rất được, cô giáo rất nhiệt tình và tâm huyết đấy bạn. :)

lehong
Bên Miss Tram này được đó, mình không học nhưng thường xuyên sang đây chăm sóc da cũng như có làm chân mày rồi, bạn này là học viên tốt nghiệp tại Miss Tram luôn, tay nghề cao nên được nhận ở lại làm việc. Mà công nhận bạn ấy làm rất đẹp.Nên mình nghĩ ở đây đào tạo ổn lắm ấy chứ

học thẩm mỹ môi có khó không các chị, em vừa học xong cấp 3, sắp tới định vào Sài Gòn học điêu khắc môi ạ.

thutran
hehe, welcome em vào nghề này, nghề nào cũng có khó khăn của nó cả. nhưng theo đánh giá khách quan thì đây là nghề vừa ít dùng sức, vừa ít dùng não, lại có tương lai nên thích thì nhích đi em ạ.

Chị cần xem viền môi của khách có cân xứng chưa? Nhu cầu của khách cần làm dày môi hơn, mỏng môi hơn hay giữ nguyên? Còn tay nghề thì cần phải rèn từng ngày thôi ạ.
Em cũng chuẩn bị học nên tìm hiểu sơ sơ như vậy thôi, có gì mọi người góp ý ạ :)

Trả lời vào chủ đề
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để thực hiện tương tác, đăng nhập nhanh bằng tài khoản dưới đây. Hoặc bấm vào đây để Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản chỉ mất 10 giây.