Có nên điêu khắc môi thẩm mỹ không nhỉ?

Mình là con trai, điêu khắc chân mày đc khoảng 3 ngày mà thấy màu mực nó hơi nhạt, nhạt hơn nhiều so với lúc mới làm thì có sao k nhỉ? mình làm bên Miss Tram Natural Beauty Center

tramspa
đúng rồi bạn, bình thường mà, sau khi mày bong thì mực sẽ nhạt vì mực chưa đẩy hết lên, có những sợ còn bị đứt màu nữa nhưng mà k sao, mực còn lên từ từ nữa, khoảng 1 tháng sau mà bạn thấy còn nhạt thì cứ tới đó mà dặm lại thôi

Các chị cho e hỏi môi e phun đc 2 ngày rồi nhưng e thấy môi trên của e vẫn bị thâm và ko có màu giờ e phải làm sao ạ

Mọi người cho em hỏi có loại dưỡng nào giúp chân mày sau điêu khắc không bị bể sợi và mất sợi không ạ có thì cho em xin giá luôn

tuỳ bạn ơi, môi mỗi ng sẽ khác nhau mà, làm sao mà môi nào cũng làm 1 kiểu đc, như mình môi thâm nên phải khử thâm trc nè, rồi mới phun, vì mình thích kiểu phun môi collagen í nên làm, và bên miss tram spa họ tư vấn khá là okie với trường hợp của mình nên mình quyết định làm thôi

Trả lời vào chủ đề
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để thực hiện tương tác, đăng nhập nhanh bằng tài khoản dưới đây. Hoặc bấm vào đây để Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản chỉ mất 10 giây.