Các mẹ cho e hỏi que thử như này là có thai không ạ? Vạch thứ 2 rất mờ!

Em quan hệ cách 12 ngày rồi mới thử! Em có khinh tầm khoảng 15 âm lịch! Nay mới 14 âm lịch thôi nhưng do trước đây trước mỗi kỳ kinh e đều xuất hiện triệu chứng đau ngực và 2 nách! Nhưng hôm nay đã 14 âm rồi mà em vẫn chưa có dấu hiệu nào hết! Thử que thì lên 1 vạch và 1 vạch rất rất mờ như hình! Nhờ các mẹ nào am hiểu nói cho em rõ ạ!
4956

Attachments

Cái kia không phải vạch thứ hai đâu nha bạn. Vạch thứ 2 sát vạch thứ nhất. K có thai 100%. Mai sáng sớm thử lại xem nhé.

Nguyễn Thanh Thảo
Có đó chị! Chị nhìn kĩ xem gần vạch thứ nhất hiện lên vạch thứ 2 rất mờ! Tại đt e chụp gần ko lấy nét đc! Nó kiểu ẩn ẩn mờ mờ đó chị! Hôm nay e đã thử lại thì nó còn mờ hơn hôm trước! Nó ko hiện lên vạch 2 phải soi kĩ lắm mới thấy vạch 2 ẩn ẩn hiện hiện! E xài que Quickstrip! Là lần đầu xài loại que này, trước kia e hay xài Quicktick! E xài đúng hướng dẫn nha! Nên ko biết cơ chế que Qickstrip này sao mà nó cứ ẩn ẩn hiện hiện vạch thứ 2 rất rất mờ!

Cái vạch mờ bạn nói k phải là vạch báo. Vạch báo cách vạch số 1 khoảng 0.5cm thôi, rất sát

Nguyễn Thanh Thảo
Có đó chị! Chị nhìn kĩ xem gần vạch thứ nhất hiện lên vạch thứ 2 rất mờ! Tại đt e chụp gần ko lấy nét đc! Nó kiểu ẩn ẩn mờ mờ đó chị! Hôm nay e đã thử lại thì nó còn mờ hơn hôm trước! Nó ko hiện lên vạch 2 phải soi kĩ lắm mới thấy vạch 2 ẩn ẩn hiện hiện! E xài que Quickstrip! Là lần đầu xài loại que này, trước kia e hay xài Quicktick! E xài đúng hướng dẫn nha! Nên ko biết cơ chế que Qickstrip này sao mà nó cứ ẩn ẩn hiện hiện vạch thứ 2 rất rất mờ!

Trả lời vào chủ đề
Bạn cần đăng nhập hoặc đăng ký để thực hiện tương tác, đăng nhập nhanh bằng tài khoản dưới đây. Hoặc bấm vào đây để Đăng nhập hoặc Tạo tài khoản chỉ mất 10 giây.